ภาพข่าววันเปิดตัวโครงการ CSR Day
![](https://3.bp.blogspot.com/_PRMPT-HLLJ0/ScCXoZmDqCI/AAAAAAAAAN8/OLaSbozq8Qg/s400/csrday-inauguaration2.jpg)
![](https://1.bp.blogspot.com/_PRMPT-HLLJ0/ScCYwFJqZ5I/AAAAAAAAAOE/Q5BARjFrSbg/s400/csrday-inauguaration1.jpg)
สถาบันไทยพัฒน์ มูลนิธิบูรณะชนบทแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ร่วมกับ สถาบันธุรกิจเพื่อสังคม (CSRI) ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย โดยการสนับสนุนของ บมจ.โทเทิ่ล แอ็คเซ็ส คอมมูนิเคชั่น (ดีแทค) และ บมจ.บางจากปิโตรเลียม เปิดตัวโครงการ CSR DAY เพื่อรณรงค์ให้องค์กรธุรกิจได้จัดกิจกรรมวันซีเอสอาร์ หรือ CSR DAY ขึ้น “ในสถานประกอบการ” โดยมุ่งให้เกิด “กระบวนการมีส่วนร่วมของพนักงาน” ในกิจกรรม CSR ขององค์กร และมีเป้าประสงค์ที่จะทำให้ “ทุกๆ วันของการทำงาน เป็นวันซีเอสอาร์”