สถาบันธุรกิจเพื่อสังคม ร่วมสถาบันไทยพัฒน์ จัด CSR DAY for Directors ขยายผลโครงการ CSR DAY
![](http://2.bp.blogspot.com/_PRMPT-HLLJ0/TAh3kKpfHvI/AAAAAAAAAWQ/A-1TrXk6tAA/s400/csrdaydirectors.jpg)
ชัยยุทธ์ ชำนาญเลิศกิจ ผู้อำนวยการสถาบันธุรกิจเพื่อสังคม (CSRI) ตลาดหลักทรัพย์ฯ ดร.พิพัฒน์ ยอดพฤติการ ผู้อำนวยการ สถาบันไทยพัฒน์ วัฒนา โอภานนท์อมตะ รองกรรมการผู้จัดการใหญ่ บมจ. บางจากปิโตรเลียม และพีระพงษ์ กลิ่นละออ ผู้อำนวยการสำนักงานสำนึกรักบ้านเกิด บมจ.โทเทิ่ล แอ็คเซ็ส คอมมูนิเคชั่น ร่วมแถลงข่าวเปิดตัวโครงการ CSR DAY for Directors ให้แก่ผู้บริหารระดับสูงและคณะกรรมการบริษัทจดทะเบียนและองค์กรธุรกิจ มุ่งสร้างเครือข่าย CSR Directors ให้เป็นกลุ่มผู้นำภาคธุรกิจในการขับเคลื่อนและปฏิรูปสังคมไทยสู่การพัฒนาที่ยั่งยืน องค์กรที่สนใจสำรองวันจัดกิจกรรมได้ฟรี ดูรายละเอียด www.csrday.com
[Original Link]
[Original Link]